Hlaupastyrkur

Hlauparar

42,2 km

Heinz - Peter Kempe

Hleypur fyrir Gigtarfélag Íslands

Samtals Safnað

0 kr.

Gigtarfélag Íslands

Tilgangur Gigtarfélags Íslands er „að bæta lífsgæði fólks með gigtarsjúkdóma“ . Hlutverk félagsins er að upplýsa, fræða og styðja gigtarfólk í hvívetna. Gigtarfélagið rekur Gigtarmiðstöð í Reykjavík og er hún miðstöð starfseminnar. Deildir félagsins starfa í öllum landsfjórðungum. Starfið miðast við félagsstarf og forvarnir í víðum skilningi. Á Gigtarmiðstöðinni má finna viðhaldsendurhæfingu (sjúkra- og iðjuþjálfun), skipulagða leikfimi, fræðslu og ráðgjöf fyrir fólk með gigt og aðstandendur þeirra. Félagið styður við rannsóknir á gigt, hafði frumkvæði að stofnun Gigtarrannsóknarstofu við Landpítala. Félagar í GÍ eru rétt 4.840.

Nýir styrkir

Stöðuþráður hlaupara

Engir styrkir hafa borist enn

Samstarfsaðilar

 • Íslandsbanki
 • Adidas
 • Suzuki
 • ÍTR
 • Avis
 • Margt smátt
 • Promennt
 • 66 Norður
 • Kynnisferðir / Reykjavik Excursions
 • Fulfil
 • Bændaferðir / Hey Iceland
 • Gatorade