Hlaupastyrkur

Góðgerðarmál

Astma- og ofnæmisfélag Íslands

Samtals Safnað

0 kr.

Fjöldi áheita

0

Astma- og ofnæmisfélag Íslands var stofnað 1974 til að berjast fyrir hagsmunum þeirra sem eru með astma og ofnæmi. Skrifstofa félagsins er við Borgartúni 28a, 105 Reykjavík (í húsi SÍBS) og sinnir starfsmaður félagsins erindum þar mánudögum kl. 9-15. Félagið talar máli sjúklinga með astma og ofnæmi við yfirvöld heilbrigðismála, kennslumála og við aðra áhrifahópa í þjóðfélaginu. Félgið heldur úti fræðslu og upplýsingaflæði og er félagsmönnum innan handar er snýr að persónulegri ráðgjöf. Styrktarsjóður félagsins styrkir rannsóknir og starfsþjálfun heilbrigðisstarfsfólks á sviði astma og ofnæmis. Einnig vinnur félagið að málefnum er snúa að loftgæðum, innan og utanhúss. Félagið á aðild að ÖBÍ réttindasamtökum, SÍBS og norrænum samtökum sjúklinga með astma og ofnæmi sem og EFA (www.efanet.org) Félagið er öllum opið og er félagsgjöld fyrir kr. 3000, hálft gjald fyrir börn, ellilífeyrisþega og öryrkja. Heimasíða félagsins er www.ao.is. 

Einstaklingar sem safna fyrir félagið

Runner
Half Marathon

Ólafur Njáll Jakobsson

Er að safna fyrir
Astma- og ofnæmisfélag Íslands
0% af markmiði

Styrktaraðilar

  • Íslandsbanki
  • Corsa
  • Suzuki
  • ÍTR
  • 66 Norður
  • Kynnisferðir / Reykjavik Excursions
  • Gatorade