Hlaupastyrkur

Góðgerðarmál

CP félagið

Samtals Safnað

0 kr.

Fjöldi áheita

0

CP félagið er félag einstaklinga með Cerebral Palsy (CP) og aðstandendur þeirra en félagið var stofnað árið 2001. CP er stórt regnhlífarhugtak og er notað yfir marga kvilla sem valda seinkun á hreyfiþroska og líkamsstellingu hjá börnum og einstaklingum. Þeir sem greinast með CP eru jafn ólíkir og þeir eru margir og birtingarmynd fötlunarinnar er ólík. Félagið leggur áherslu á að vera til staðar fyrir félagsmenn, veita fræðslu, standa fyrir viðburðum og opna umræðu um CP og áhrif þess.

Áheit til félagsins verða eyrnamerkt styrktarsjóði félagsins, Mannefli, en fara ekki í daglegan rekstur.

Vefsíða CP félagsins: https://www.cp.is/

Vefsíða Manneflis, styrktarsjóðs CP félagsins: https://cp.is/mannefli/

Einstaklingar sem safna fyrir félagið

Runner
10 km

Guđmundur S Benediktsson

Er að safna fyrir
0% af markmiði

Samstarfsaðilar

  • Íslandsbanki
  • Suzuki
  • ÍTR
  • 66 Norður
  • Kynnisferðir / Reykjavik Excursions
  • Gatorade